ayaw mag on

  1. P

    ❓ Help Samsung a505f low ampere ayaw mag on

    Samsung a505f low ampere nasa 7 to 11ampere po.... ayaw mag on...... Pero bago po yung lcd at battery..... Ano po ba ang sira nito? Patulong po....... Hindi rin po nag vibrate....
  2. M

    ❓ Help Acer travelmate immediate shutdown

    Hello po ask ko lang po kung ano pwedeng gawin nag bibiglang patay po kasi sya pero kapag naka press po ung home button nabubuhay naman po pero once na natanggal na namamatay na sya
  3. V

    ❓ Help Laptop ayaw mag on.

    Good Morning po mga paps! May way po ba tayu pra e fix po tong ganitong problem mga paps? Nag oon namn po siya pero, yung sa lcd ayaw po mag display.
  4. D

    🔒 Closed Acer laptop ayaw mag on - black screen

    any tips kung ano dapat gawin mga bossing? black screen lang siya after ma press ang power button. na try na namin ang : -maiforce restart(hold power button until mamatay), the press again -mag ctrl+alt+delete (walang nangayayri) -shift+f8+powerbutton -aywa din mag bukas sa bios(sabi daw niya)...
  5. T

    ❓ Help Full signal ng smart sim ko pero ayaw mag on ng data

    Pa help po ty
  6. C

    IPhone XR ayaw mag ON after update

    hello po mga ka-iOS pano po ma fix tong XR ko ayaw na mag on after ma update sa latest iOS. Nag v-vibrate po sya pag na press yung power at volume buttons at pag sinaksak sa charger. na try ko na din po iconnect sa itunes pero ayaw ma detect. PLEASE HELP po 🥺 🥺 🥺
  7. N

    🔒 Closed Ayaw mag on data after airplane mode

    Ayaw mag on ng data after airplane mode hindi naman blocked sim ko, patulong naman mga ka ts 😥
  8. N

    ❓ Help Ayaw mag On ng modem

    Mga lods bakit ayaw na kaya mag on netong modem namin pagkatapos ng malakas na kidlat within 1km range lang ata yun bigla nalang sha nag turn off ano kaya sira neto #PHCisPower
  9. L

    ❓ Help Ayaw mag On ng Wifi (Phone)

    Patulong nmn, ayaw kasi mag on ng wifi. Kanina pa ko click ng click taz tinry ko na rin mag factory reset baka kasi bug. Pero nung e on ko ulit yung wifi, ayaw parin mag on. Baka nmn may makatulong, tulungan nyo nmn po ako. Cp kasi ito ni mama ayaw ko nmn na gamitin nya cp ko, baka may makita...
  10. P

    ❓ Help Globe Pocket Wifi Ayaw Mag On

    Good evening mga boss/maam. Nasira yata pocket wifi ko. Pinabayaan ko lang kasi na nakacharge. Tsaka napansin ko nalang nag off sya tapos di ko na maopen . Kahit echarge ko ulit. Sira na bato? O may pag asa pang maayos? Sino may nakaranas na ng ganto sa inyo? Pasagot po. Salamat 😁
  11. C

    🔒 Closed Bakit hang lang pw ko? Ayaw mag On.

    Full charge naman pero biglang namatay tapos, ayaw na mag On. Please help, kkabili lang nito last month.
  12. H

    ❓ Help Blocked? Ayaw mag on ng Mobile Data

    Helloo po sana may maka tulong huhu May free net kasi sa smart so nag download ako ng highfiles games umabot lng to kagabi ng 2gb tapos biglang nawala signal tapos ayaw na mabuksan data. lumipat ako sa Tnt dahil nga walang signal smart, ayos naman tnt nakaka bukas data so hindi location ang may...
  13. A

    ❓ Help Sun data ayaw mag on sa 3G

    Guys kanina pa ako hindi nakaka gamit ng data sa sun na naka 3g naman pero walang data tapos kung Edge/2G lang gamitin ko may data, pano yun?
  14. Y

    ❓ Help Ayaw mag on ng smartbro poketwifi ko.

    Please help me po bakit ayaw magbukas ng poket wifi ko.. fullcharge naman ang battery.. kac dati baka na overtheat.. panu ko kaya aayusin.. pls help
  15. U

    ❓ Help Tnt ayaw mag on ng data!

    Mga ka phc tanong ko lang po kung naranasan nyo yung mawala data nyo after nyo ma unblock sa roam trick tapos di nyo ginamit ng ilang araw. Yun kasi ang problema ko eh ayaw lumabas ang data nya, ilang araw ko lang di ginamit...
  16. P

    ❓ Help Ayaw mag on ng data

    Bakit ganito yung sim ko sa sun 4 bar naman pero ayaw mag on ang data??
  17. Y

    ❓ Help Data ni sun ayaw mag on

    tulong naman mga sir. ayaw kc lumabas ng h+ icon ng sun ko. may load naman ako tas nag text narin ako ng activate sa 2300.
Back
Top