4g signal

  1. K

    🔒 Closed 3g and 4g signal booster

    eto po malaking help sa mga dipa nkaalam baka gs2 nyo lang gamitin para kay Globibo or Smarty user,maganda panghatak ng signal even asa loob e2 link::》》👇👇👇 https://www.mediafire.com/file/krcg9834a5gm8db/Connection_Stabilizer_Booster.ver.2.4.3.build.25.apk/file
  2. A

    ❓ Help 4G signal sun

    may signal sun nyo mga boss?, pangasinan area kahit yung bagong bili walang signal sa modem.
  3. K

    🔒 Closed Help !!!! 4g signal Stock at 1 bar

    Pahelp po pina upgrade ko po ung firmware ng 931 ko sa Latest firmware kaso stock po ung 4g signal nya sa 1 bar ? Paano po ayusin ? Salamat po sa makaka tulong
  4. X

    ❓ Help No Data on, with 4G signal active, with http injector connected status, can surf... why? Bakit ganon?

    Bakit ganito?
  5. J

    ❓ Help New Sun Sim with 4G signal but No internet ¦¦ Shadowice lang nagana

    Mga Boss, patulong naman po.. Bale may bago ako Sun Sim, may Regular load, may 4G signal pero walang internet. Thrice na ako tumawag sa hotline sabi aayusin daw sa side nila pero 20days na nakalipas ay wala pa din. So kanina sinubukan ko sa Shadowice Sun No load ay gumana, tapos hindi...
  6. K

    🔒 Closed FORCE 4G SIGNAL

    diko po sure kung may nagpost na nito kasi ngayon lng ako naging active. simple trick lng po uaing http injector and pwede rin po ibng app o yung idadial na number pero for me injector ang avail. kaya sya ginagamit ko. click nyo yung radio network tas click nyo yung then pili kayo dun sa may...
  7. I

    ❓ Help Sun 4g signal 2-5 bars Slow net Rizal Area

    Pahelp nman kasi last time nagnenet ako eh so nagdownload me mga 2.0gb test lng kasi umabot ng usage ko dati ng 2.69 eh mga ganun 1.59gb to 2.69 gb yan yung max minomonitor ko sya tapos nung gabi ng dl ako 2.00gb na file eh nag 3g minsan kasi bigla nlng ng 3g so ayun nagdownload sya natapos...
  8. S

    ❓ Help Smart Low 4g signal

    Mahina ba talaga ang 4g ngayun ng smart or sa cp ko nakaka badtrip aimula kahapon pa muntinlupa area
  9. C

    ❓ Help Issue on mobile legend nagiging hspa ung 4g signal kapag naglaro na

    Kapag ng m.l aq ng hspa na lang signal q pero kpag browsing youtube download no problem. Meron kaya solution mga ka phc...tinamad tuloy aq mag m.l nabawasan nlng credit score ko.di ko pa na try sa ibang o.l games
  10. K

    ❓ Help Sun no 4g signal 3g only

    Maintenance ba si araw ngayon mga ka ph...... Pansin ko kanina pa ayaw mag 4g ng data ko... Pangasinan area... Thanx sa sasagot
  11. J

    ❓ Help 4g signal

    Wala din ba 4g signal nyo? Nakakapagbrowse naman ako kapag h+
  12. A

    ❓ Help Problem about sa 4g signal

    Bat ang bagal ng 4g signal dito sa iloilo pag nag switch ako sa 3g ok naman..
  13. G

    ❓ Help Lte 4g signal

    Mahina din ba ang internet nyo sa globe ngayon? Iloilo area ko. Tatlong araw na mukhang capping si Globe gosurf naman load ko hanggang 30kbps lang sya.
  14. B

    ❓ Help My lte 4g signal

    help bakit po simula nung nag maintenance si globe humina signal ng CP ko at di narin sya nag 4g naka 4g naman sya sa connections
  15. X

    ❓ Help 4g signal no browse with aoc20

    Anyare.. Nagffb ako tapos nag switch sa H+ then nag airplane mode ako.. yung 4G gumagana pero no browse..
  16. L

    ❓ Help 4g signal

    Mga master ask ko lng possible bang maharangan nang bagong tinatyong telcom ung signal ng 4g samen prang humina ksi ung signal ng 4g dto sa area ko. Thanks in advance
  17. X

    ❓ Help 3g 4g signal

    Mga bossing help naman san pwd makabili ng 3g 4g signal booster ang layo kc ng bhay ko sa mga cellsite tnx salamat na marami....
  18. N

    ❓ Help Tu20 promo slow connection but full 4g signal help!!!!

    Mga boss Help naman kung anong pwedeng mabilis na Promo sakin Luzon are po Quezon City,Visayas avenue
  19. H

    ❓ Help Ano nangyari sa lte 4g signal ni globe ngayon bakit wala

    Ganito ba sa inyo ngayon? Aba! Naka 3g nalang yung globe at tm ngayon dito sa area ko (bicol) kanina pa pag nag switch ka sa 4g signal no network ang lalabas ano naganap Grabe... ambagal ng net
  20. C

    ❓ Help Smart 4g signal

    ask ko lang meron ba kayo ngayon 4g signal sa smart ? quezon city area mga sir
Back
Top